Fossavatnsgangan 2020

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Fossavatnsskautið 25 km F (Skráðir: 14)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Chris Todd US 1956
Connie Johnson CA 1955
Evgenii Garanichev RU 1988 AAC
Grant McLeod CA 1946 Sovereign Lake Nordic Ski Club
Ken Johnson CA 1958
Lisa Kuscu US 1961
Lorraine Seale CA 1972 Yellowknife Ski Club
Marie Donnelly CA 1962
Paul Guy CA 1966 Yellowknife Ski Club
Robert Palliser CA 1946
Ross Wilkinson CA 1963
Sergey Mishkin RU 1975 AAC
Sverre Tvinnereim NO 1976
Veli Rautiainen FI 1948
Fjölskyldufossavatnið 1 km H (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Orsolya Jázmin Kádár HU 2012
Fjölskyldufossavatnið 5 km H (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ruth Elfarsdottir IS 1967
Fossavatnsgangan 50 km H (Skráðir: 457)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Ágúst Guðmundsson IS 1964
Ágúst Gunnarsson IS 1976
Ágúst Sigurjónsson IS 1974 FÍ Landvættir
Ainars Cirulis LV 1958 Belimo
Aku Joentausta FI 1991 Team Wassu
Aleksandr Kornilov RU 1985
Aletta Pomper NL 1968
Alma Oddsdóttir IS 1972
Amund Beitnes NO 1976 OK77
Andrea Sigrún Harðardóttir IS 1968
Andres Jónsson IS 1964 FÍ Landvættir
Andres Krik EE 1968 Saku Suusaklubi
Andrés Ögmundsson IS 1974 Valka
Aníta Ólöf Jónsdóttir IS 1985
Ann-Sofie Robért SE 1973 Hästhults AIK
Anna Gunnlaugsdottir IS 1971 3N
Anna María Árnadóttir IS 1976
Anna María Siguðardóttir IS 1984 Team Óskabein
Anna Sigríður Guðnadóttir IS 1980
Anna Sigrún Rafnsdóttir IS 1968
Anna Svavarsdóttir IS 1973 FÍ Landvættir
Árdís Olga Sigurðardóttir IS 1964
Ari Hermann Oddsson IS 1975 Ægir3
Ármann E. Lund IS 1972 Breiðablik
Ármann Ólafsson IS 1964 Skíðageitur
Arna Hjartardóttir IS 1985
Arna Kristjánsdóttir IS 1970
Arna Rut Hjartardóttir IS 1979
Arnaldur Haraldsson IS 1972
Arnar Bragason IS 1972
Arnar Már Arnþórsson IS 1973 Íþróttafélagið Carl
Arnar Þór Jónsson IS 1974
Arnbjörg María Danielsen IS 1980
Árni Gunnar Vigfússon IS 1967
Árni Óđinsson IS 1950 Þór
Árni Sv. Mathiesen IS 1957
Ása Bergsdóttir Sandholt IS 1978 FÍ landvættir
Ásdís Birgisdóttir IS 1970 FÍ landvættir
Ásdís Guðjónsdóttir IS 1960
Ásdís Ósk Valsdóttir IS 1969 FI Landvættir
Ásdís Sigurðardóttir IS 1983
Aske Stick DK 1987
Áslaugur Haddsson IS 1952
Ásta Hallgrímsdóttir IS 1971 Popp og humar
Àsta Þorsteinsdóttir IS 1978 FÍ Landkönnuðir
Ástríður Elín Jónsdóttir IS 1967
Atli Sturluson IS 1966 Biddu aðeins
Attila Kádár HU 1974
Auður Helgadóttir IS 1972 FÍ Landvættir
Auður Vésteinsdóttir IS 1978
Baldur Bragason IS 1968
Baldur Jonsson IS 1969
Baldur Þorsteinsson IS 1960
Baldvin Stefánsson IS 1971
Berglind Gunnarsdóttir IS 1983
Berglind Árnadóttir IS 1979
Berta Björk Arnardóttir IS 1983 FÍ Landvættir
Bestla Njálsdóttir IS 1958 TKS
Birgir Kristjánsson IS 1969
Birki Marteinsson IS 1971
Birkir Þór Jónasson IS 1969
Birna Berndsen IS 1977
Bjarki Lúðvíksson IS 1972
Bjarni Friðrik Jóhannesson IS 1976
Bjarni Kristjánsson IS 1962 FÍ landvættir
Bjarni Reyr Kristjánsson IS 1973
Björg Kristjánsdóttir IS 1956
Björg Skúladóttir IS 1970
Björn Hermannsson IS 1958 TKS
Björn Víglundsson IS 1971
Björn Gunnarsson IS 1964 SKA
Björn Oddsson IS 1968
Björn Víkingur Ágústsson IS 1980
Björn Zófónías Ásgrímsson IS 1958 Ullur
Bóel Hjarta IS 1971
Bryndís Skúladóttir IS 1966
Brynhildur Bjarnadóttir IS 1974 Sveitaþrek
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Fí Landvættur 2019
Brynhildur Þóra Gunnarsdóttir IS 1967
Brynja B Magnúsdóttir IS 1976 Ullur
Brynja Guðmundsdóttir IS 1955 ÍR Skokk
Cecilia Sixten SE 1966 Haesthults AIK
Chris Todd US 1956
Connie Johnson CA 1955
Czeslaw Kowalak PL 1971 UNIBALTIC
Dagný Ósk Halldórsdóttir IS 1977
Darrell Smart US 1957
David Jones CA 1971
David Michael AU 1954 RAN Ski Club
Daði Þorbjörnsson IS 1973
DECARLI ANTONIETTA IT 1956 S. C. Filz Sport Volano A.S.D.
Dmitry Artamonov RU 1985
Dögg Hauksdóttir IS 1977
Dóra Björk Scott IS 1965
Dóra Björnsdóttir IS 1969
Edda Vesteinsdottir IS 1981
Egill Guðmundsson IS 1953 Ullur
Egill Snær Þorsteinsson IS 1974
Einar Bessi Gestsson IS 1991
Eiríkur Einarsson IS 1979
Elfa Guttormsdóttir IS 1971
Elfa Björk Eiríksdóttir IS 1974
Elisabet Agnarsdóttir IS 1972
Elisabet Jónsdóttir IS 1975
Elva Tryggvadóttir IS 1977
Engilbert Hafsteinsson IS 1976 Team Óskabein
Erla Edvardsdottir IS 1978 Mosóskokk
Erla Gunnarsdóttir IS 1962 Fjönir
Erlendur Pálsson IS 1966
Erlendur Sturla Birgisson IS 1956 Breiðablik
Erling Guðmundsson IS 1977 Landvættir
Erwin Götzl DE 1958 Blaue Traube
Eva Magnúsdóttir IS 1964
Evgenii Garanichev RU 1988 AAC
Evlalía Kolbrún Ágústsdóttir IS 1998
Eyrún Eyþórsdóttir IS 1973
Eyrún Ásgeirsdóttir IS 1991
Eyrún Björg Þorfinnsdóttir IS 1977
Eyrún Harpa Hlynsdóttir IS 1978 Fí Landvættur
Eyrún Sif Ingólfsdóttir IS 1969
Ferdinand Rust DE 1971 Bistdudeppart
FRANZOI VITTORIO IT 1955 S. C. FILZ SPORT VOLANO A.S.D.
Fríða Gylfadóttir IS 1982
Friðrik Ó. Friðriksson IS 1969
Gautur Þorsteinsson IS 1958 Fjölnir
Gerða Friðriksdóttir IS 1972
Gerða Sigmarsdóttir IS 1976
Gerður Magnúsdóttir IS 1978 Vættirnar
Gerður Steinþórsdóttir IS 1944 Ullur
Gestur Gestsson IS 1975 Team Óskabein
Gestur Þór Óskarsson IS 1974 UMFUS
Gígja Þórðardóttir IS 1973
giorgio fontana CH 1963
Gísli Elíasson IS 1981 FÍ Landvættir
Grant McLeod CA 1946 Sovereign Lake Nordic Ski Club
Greg Littlefair CA 1967 Team NT
Gréta Björnsdóttir IS 1968 Hin 4 fræknu
Gréta Sigurborg Guðjónsdóttir IS 1968
Grímur Bjarnason IS 1979
Gróa Björk Jóhannesdóttir IS 1969 SKA
Gróa Másdóttir IS 1971 Landvættir FÍ
Gudrun jonina Sveinsdottir IS 1970
Gunnar Sigurðsson IS 1959 3SH
Gunnar Wedholm IS 1975 FÍ Landvættir
Gunnar Sverrir Ásgeirsson IS 1968
Gunnar Torfason IS 1973 Ullur
Gunnlaugur Jóhannesson IS 1965
Gurún sigriður Ágústsdóttir IS 1974
Guðbjörg Linda Rafnsdóttir IS 1957
Guðfinna Halldorsdottir IS 1984
Guðfinna Kristófersdóttir IS 1968 Landvættir
Guðjón Ívarsson IS 1971
Guðlaug Steinsdóttir IS 1961 Nepalíur
Guðmundur Ólafsson IS 1966
Guðmundur Atli Ásgeirsson IS 1975
Guðmundur Kristján Jónsson IS 1988
Guðmundur Rafn Kristjánsson IS 1966
Guðmundur Reynir Georgsson IS 1976
Guðmundur V Friðjónsson IS 1964
Guðný Ragnarsdóttir IS 1981 Ljósið endurhæfing
Guðráður Sigurjónsson IS 1961
Guðrún Ásta Árnadóttir IS 1975 Skokkhópur Hauka
Guðrún Georgsdóttir IS 1975 Skíðadeild Ármanns
Guðrún Guðmundsdóttir IS 1961
Guðrún Harpa Bjarnadóttir IS 1969 Nepalíur
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFA-Eyrarskokk
Guðrún Símonardóttir IS 1971
Guðrún Þórhalla Helgadóttir IS 1969 Nepalíur
Gyda Dís Þórarinsdóttir IS 1965 Landvættir Fjölnis 2020
Gylfi Guðnason IS 1966 Ægir3
Gylfi Ólafsson IS 1983
Hafdís Gunnarsdóttir IS 1980 Gullrillur
Hafliði Kristjánsson IS 1962
Hafþór Rúnar Sigurðsson IS 1980
Hákon Sigurhansson IS 1964
Hákon Þorsteinsson IS 1979 Ullur
Halla Haraldsdóttir IS 1967 FÍ Landvættir
Hallbjorn Bjornsson IS 1972 Landvættaklúbburinn Kiddi / Drangey
Halldór Björnsson IS 1965
Halldór Hjalti Halldórsson IS 1975
Halldór karlsson IS 1969 Landvættir
Halldór Snæbjörnsson IS 1966 SKA
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969
Hannah Ietswaart NL 1966
Hannes Hannesson IS 1986
Haraldur Grétarsson IS 1969
Harpa Sóley Snorradóttir IS 1971
Heimir Ingimarsson IS 1980
Helena Jónsdóttir IS 1972 Grettir, Flateyri
Helga Árnadóttir IS 1971
Helga Stefansdottir IS 1967
Helga Sæunn Sveinbjörnsdóttir IS 1966
Helgi Jóhannesson IS 1963
Hergill Sigurðsson IS 1976
Hildur Andrjesdóttir IS 1983 UFA Eyrarskokk
Hildur Freysdóttir IS 1984
Hildur Guðbjörnsdóttir IS 1972 FÍ Landvættur
Hildur Ingvarsdóttir IS 1975
Hildur Jóhannesdóttir IS 1961
Hildur Kristín Einarsdóttir IS 1974 Ullur
Hilmar Janusson IS 1961
Hinrik Jóhannsson IS 1974 Ullur
Hinrik Sigurður Jóhannesson IS 1975
Hjálmar Þorsteinsson IS 1971
Hjördís Hjartardóttir IS 1959
Hjördís Jónsdóttir IS 1970 Gönguhópur Hauka
Hjörtur Pálmi Jónsson IS 1971 Hlaupahópur FH
Högni Friðþjófsson IS 1972
Hólmgeir Þorsteinsson IS 1972
Hörður Þórhallsson IS 1967
Höskuldur Tryggvason IS 1971
Hrafn Þórðarson IS 1959
Hrafn Hlíðdal Þorvaldsson IS 1993
Hrafnhildur Tryggvadóttir IS 1969 Laugaskokk
Ilmur Gísladóttir IS 1977
Indriði Hauksson IS 1969 Ullur
Ineta Silina-Aulika LV 1962
Inga Vala Gísladóttir IS 1986
Ingibjörg Valgeirsdóttir IS 1971
Ingibjörg Emilsdóttir IS 1975 3N
Ingólfur Gíslason IS 1965 Hin 4 fræknu
Ingólfur Þórisson IS 1958
Ingvar Ari Ingvarsson IS 1983
Ingvar Einarsson IS 1948
Ingvar Júlíus Baldursson IS 1961
Ingvar Ragnarsson IS 1972
Ingveldur Sæmundsdóttir IS 1970
Iris Anna Karlsdóttir IS 1971
Íris Mjöll Gylfadóttir IS 1973
Iða Brá Vilhjálmusdóttir IS 1964 FÍ Landvættir
Jakobína Grétarsdóttir IS 1956
Jan Krofta CZ 1972 SC LETNA
Jan Kypta CZ 1965 Super Slow Motion
Jan Waldner AT 1992 1. SVG Hohe Wand
Jenna Huld Eysteinsdóttir IS 1976
Jevgenia Redko IS 1979 Landvættir
Jóakim Reynisson IS 1961
Jófríður Ósk Hilmarsdóttir IS 1978 Breiðablik
Jóhann Wathne IS 1976
Jóhanna Fríða Dalkvist IS 1971
Jón Pétursson IS 2000 Landvættaklúburinn Kiddi / Team Drangey
Jon Audun Kvalbein NO 1975
Jón Axelsson IS 1963
Jón Hákon Hjaltalín IS 1976
Jón Ingvi Árnason IS 1970 SKA
Jón Viggó Gunnarsson IS 1969
Jóna Lind Kristjánsdóttir IS 1968 SFÍ
Jóney Kristjánsdóttir IS 1965
Jórunn Harðardóttir IS 1968
Jórunn Rothenborg IS 1962 Breiðablik
Jose Manuel Jaquet Sole ES 1968
Júlíana Jónsdóttir IS 1979 Team Óskabein
Júlíus Geir Gunnlaugsson IS 1969
Kári Þorsteinsson IS 1974 Landvættaklúbburinn Kiddi/Team Drangey
Karl Hirst IS 1959 Fjölnir
Karl Arnar Aðalgeirsson IS 1967
Karl Pétursson IS 1966
Karl-Ludwig Ellerbracke DE 1942
Karoline Waldner AT 1991 1. SVG Hohe Wand
Katarina Stigsdotter Svensson SE 1963 Hästhult AIK
Katie Bradish US 1987 Sandpoint Nordic Race Team
Katrin Magnúsdóttir IS 1973
Katrín Káradóttir IS 1969 SKA
Katrín Sif Kristbjörnsdóttir IS 1991
Ken Johnson CA 1958
Ketill Már Björnsson IS 1963
Kolbrún Björnsdóttir IS 1974 Nepalíur
Kristbjörg Jóhannsdóttir IS 1973
Kristín Huld Haraldsdóttir IS 1970
Kristín Magnúsdóttir IS 1959
Kristín Vala Matthíasdóttir IS 1981 Breiðablik
Kristina Andersson IS 1961 Ullur
Kristinn Guðmundsson IS 1960 FI Landvættir
Kristján Hreinsson IS 1964
Kristján Sigurðsson IS 1965
Kyösti Lehtonen FI 1961
Laufey Birna Ómarsdóttir IS 1977
Laufey Broddadóttir IS 1982
Leifur Geir Hafsteinsson IS 1970 Breiðablik
Linda Udengaard IS 1966 Ullur
Logi Geir Harðarson IS 1972
Lorraine Seale CA 1972 Yellowknife Ski Club
luca negri CH 1962
Luciano Malfer IT 1962
Lukas Blahus CZ 1972 Ski Club Baja Bajudada
Magnús Björnsson IS 1951 Ullur
Magnús Jónsson IS 1957 Fjölnir
Magnús Örn Friðjónsson IS 1961 Stefnir
Magnús Ragnarsson IS 1963 Ægir
Málfríður Guðmundsdóttir IS 1977 Ullur
Manfred Bleimuth AT 1960
Már Másson IS 1963 FÍ -
Margrét Valdimarsdóttir IS 1971
Margrét Hrönn Svavarsdóttir IS 1965 SKA
Margrét Sverrisdóttir IS 1965 Skokkhópur Hauka
María Magnúsdóttir IS 1969
María Pálsdóttir IS 1970
María Ásgeirsdóttir IS 1977
María Rún Hafliðadóttir IS 1972
Marie Donnelly CA 1962
Marisa Speccher IT 1962
Marjolijn Van dijk IS 1972
Mart Urbas EE 1973
Martha Hermannsdóttir IS 1983
Martin Komín CZ 1972
Martin Linsley AU 1951 RAN Ski Club
Mats Eirik Linaae NO 1968
Mats Schultze SE 1968 Mälarö SOK
Matthildur Hermannsdottir IS 1951 Fjölnir
Matthildur Rúnarsdóttir IS 1972 Hlaupahópur FH
Matti Waldner AT 1996 1. SVG Hohe Wand
Melissa Haire IS 1979
Miika Ruokonen FI 1990 Ski Jyväskylä
Mjöll Einarsdóttir IS 1990
Nanna Ýr Arnardóttir IS 1982
Nicole Lunstead CA 1981 Natural Fitness Labs
Odd Stenersen NO 1964
Oddný Kristín Kristbjörnsdóttir IS 1986 Skokkhópur Fjölnis
Ólafur Gunnþór Höskuldsson IS 1976
Ólafur Ingólfsson IS 1969
Ólafur Ketilsson IS 1966
Ólafur Örn Jónsson IS 1971
Ólafur Örn Haraldsson IS 1947
Ólafur Rúnar Ólafsson IS 1975 SKA
Ólafur Sigurðsson IS 1970 Ármann
Ólafur Þór Smárason IS 1967 Landvættir
Olga Perla Nielsen IS 1978 Ægir 3
Oli Petursson IS 1996 Landvættaklúbburinn Kiddi / Team Drangey
Ólöf Linda Sverrisdóttir IS 1973
Olof Sixten SE 1967 Haesthults AIK
Örn Arnarson IS 1965
Örn Ólafsson IS 1952 Fjölnir
Örvar Aðalsteinsson IS 1961 Umfus
Óskar Níelsson IS 1980
Óskar Ágústsson IS 1973
Ota Štros CZ 1965 Super Slow Motion
Páll Már Pálsson IS 1965 Skokkhópur Hauka
Paolo Oliviero IT 1958
Paul Guy CA 1966 Yellowknife Ski Club
Paul Svensson SE 1966 Hästhult AIK
Perry Diamond CA 1965 Whitehorse Ski Club
Petr Štros CZ 1968 Super Slow Motion
Pétur Arason IS 1970
Petur Björnsson IS 1970 Landvættaklúburinn Kiddi / Team Drangey
Ragna Dóra Rúnarsdóttir IS 1964
Ragnar Gunnlaugsson IS 1974
Ragnheiður Ásvaldsdóttir IS 1978
Ragnheiður K Guðmundsdóttir IS 1967 Hilton fun run club
Ragnhildur Geirsdóttir IS 1971
Rannveig Björk Guðjónsdóttir IS 1974
Rannveig Hafberg IS 1966
Rannveig Halldórsdóttir IS 1964 Riddarar Rósu
Reinfried Waldner AT 1959 SV Teppichschlaf
Reynir Hjálmarsson IS 1977
Richard Waldolf CA 1980
Róbert Grimsson IS 1972 FÍ Landkönnuðir
Robert Palliser CA 1946
roberto bonzi IT 1957
Rósa Friðriksdóttir IS 1957 Fjölnir
Ross Wilkinson CA 1963
Rüdiger Schmidt DE 1972 Bistdudeppart
Rún Friðriksdóttir IS 1991
Rúnar Bjarnþórsson IS 1963
Runólfur Benediktsson IS 1976 Skíðadeild Fram
Ruth Elfarsdottir IS 1967
Selma Malmquist IS 1982
Sergey Mishkin RU 1975 AAC
Sigbjorn Guðjónsson IS 1950 Fjölnir
Signý Einarsdóttir IS 1953 Fjölnir
Sigridur Gisladottir IS 1968
Sigríður Hallgrímsdóttir IS 1971
Sigriður Anna Sigurðardóttir IS 1967 Skynsemin ræður
Sigríður Ásta Guðjónsdóttir IS 1975 Ullur
Sigríður Bjarnadóttir IS 1983
Sigríður Guðmundsdóttir IS 1974
Sigríður Lára Guðmundsdóttir IS 1975 Breiðablik
Sigríður Ragna Sverrisdóttir IS 1971
Sigríður Valdimarsdóttir IS 1967
Sigrún Tómasdóttir IS 1990
Sigrún Brynjólfsdóttir IS 1984
Sigrún Hreiðarsdóttir IS 1970 FÍ Landvættir
Sigrún Matthíasdóttir IS 1983
Sigrún Melax IS 1984
Sigrún Ósk Sigurðardóttir IS 1958
Sigrún Sigurjónsdóttir IS 1974 Landvættir 2020
Sigurborg Bjarnadóttir IS 1980
Sigurdur Petursson IS 1969
Sigurjón Eiðsson IS 1971
Sigurjón Ólafsson IS 1969 Ægir3
Sigurlaug Benediktsdottir IS 1973
Sigurður Bjarnason IS 1970
Sigurður Guðjónsson IS 1972
Sigurður Örn Jónsson IS 1970 Íslenzkir / HRAS
Sigurður Ragnarsson IS 1974
Sigvaldi Magnússon IS 1984 SFS
Silvía Llorens IS 1978
Sindri Bergmann IS 1973
Sindri Sveinsson IS 1978
Sirli Metsamäe EE 1974 Saku Suusaklubi
Sjöfn Sigurgísladóttir IS 1963 Landvættir FÍ
Skuli Kristjánsson IS 1976
Smári Björnsson IS 1975 Landvættur 2019
Sólberg Bjarnason IS 1971
Sóley Halla Eggertsdóttir IS 1972
Sólrún Ólína Sigurðardóttir IS 1972
Sonja Sif Jóhannsdóttir IS 1975 UFA - Eyrarskokk
Stefán Sveinsson IS 1963 Landvættir FÍ
Stefán Benediktsson IS 1972 Popp og humar
Stefán Georgsson IS 1972 Skokkhópur Hauka
Stefán Guðjónsson IS 1971 Team Reykjavik - Ullur
Stefán Karl Sævarsson IS 1983
Stefán Stefánsson IS 1957
Stefán Stefánsson IS 1958 Fjölnir
Steinunn Hlíf Sigurðardóttir IS 1974
Sunna Lilja Björnsdóttir IS 1989
Svanborg Þórdís Frostadóttir IS 1964
Svavar Valur Svavarsson IS 1965 Bíddu aðeins
Sverre Tvinnereim NO 1976
Thelma Clausen Þórðardóttir IS 1980
Thor Aspelund IS 1969 Ullur
Tinna Arnardottir IS 1978
tom cantamessi CH 1969
Tommy Johansson SE 1964 Hästhult AIK
Torfi Johannsson IS 1977 Fí Landvættur
Trausti Guðmundsson IS 1978 FÍ landvættir
trausti jarl valdimarsson IS 1957
uldis kirtovskis LV 1962 Izturiba
Unnsteinn Jónsson IS 1963 SKA
Unnur Magnúsdóttir IS 1966
Unnur Magnúsdóttir IS 1983 Vættirnar
Unnur Ólöf Sigurðardóttir IS 1963
Vadim MESHCHERIAKOV RU 1947 Russialoppet
Vala Agnes Oddsdóttir IS 1965
VALENTIN BORISOV RU 1942 Russialoppet
Valgerður Rúnarsdóttir IS 1964 Hlaupahópur FH
VALGERÐUR Guðjónsdóttir IS 1972
Védís Ólafsdóttir IS 1986
Vigfus Björnsson IS 1967
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Haukabínur
Vincenzo Roberto Di Girolamo IT 1959
Vittorio Pontara IT 1959
Viðar Þórðarson IS 1972
Yngvi Guðmundsson IS 1984 Ullur
Yngvi Yngvason IS 1976 Drangey(Landvættaklùbburinn Kiddi)
Ævar Aðalsteinsson IS 1961
Þór Sigurðsson IS 1974
Þóra Gunnarsdóttir IS 1965 Fjölnir
Þóra Jóhanna Jónasdóttir IS 1965
Þórarinn Ólafsson IS 1970
Þórbergur Guðjónsson IS 1980
Þorbjörg Ólöf Jónsdóttir IS 1974 Þróttur
Þórdís Ósk Rúnarsdóttir IS 1978 Drangey (Landvættarklúbburinn Kiddi)
Þórdís Sigurðardóttir IS 1978 Gullrillur
Þórey Gylfadóttir IS 1965 Ullur
þórhallur guðmundsson IS 1984
Þórhallur Sveinsson IS 1944
Þorvaldur Hlíðdal Þórðarson IS 1954
Fossavatnsgangan 25 km H (Skráðir: 40)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anna María Jónsdóttir IS 1981
Ásta Sölvadóttir IS 1971
Daria Kaverzina RU 1987
Elin Arnadottir IS 1961 Stefnir
Elín Pétursdóttir IS 1958
Elvar Þór Bjarnason IS 1991
Erla H Aðalgeirsdóttir IS 1964
Friðrik Karl Weisshappel IS 1969 Víkingur
Hanna Guðlaugsdóttir IS 1968
Helga Sverrisdóttir IS 1968 FÍ Landvættir
Hilde Renate Eriksen NO 1975
Hrafnhildur E Karlsdóttir IS 1967
Hugrún Harðardóttir IS 1976
Inga Þórarinsdóttir IS 1970
Iveta Mikelsone LV 1964
Jón Einarsson IS 1966
Katrín Björg Ríkarðsdóttir IS 1967
Kjartan Haraldsson IS 1977 KR skokk
Lilja Möller IS 1969
Lisa Kuscu US 1961
Liubov LEGEZO RU 1941 Russialoppet
Magnús Haraldsson IS 1968 Ullur
Martin Rochette CA 1952
Óðinn Árnason IS 1979
Paul Kadziora CA 1962
Sigríður Gunnarsdóttir IS 1969 Ullur
Sigurður Gísli Björnsson IS 1968
Sigurður Valtýsson IS 1967
Solbjörg Harðardóttir IS 1972
Stefán H. Stefánsson IS 1971
Sæunn Stefánsdóttir IS 1978 KR skokk
Thórdis Jónsdóttir NO 1966
Valtýr Sigurðsson IS 1945 Skíðafélag Siglufjarðar
Veli Rautiainen FI 1948
Vigdís Pétursdóttir IS 1962
Þóra Björk Hjartardóttir IS 1958
Þóra Björk Eysteinsdóttir IS 1975 FÍ Landvættir
Þóra Ýr Árnadóttir IS 1982
Þóra Þráinsdóttir IS 1970
Þuríður Reynisdóttir IS 1970
Fossavatnsgangan 12,5 km H (Skráðir: 11)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Anastasiia Mazina RU 1993
Ásdís Hlökk Theodórsdóttir IS 1966
Atlas Örn Gíslason IS 2006 FÍ Ungvættir
Atli Fannar Hákonarson IS 2008 FÍ Ungvættir
Bergný Dögg Sophusdóttir IS 1974 Skagaskokk
Bolli Þórsson IS 1966
Darel Smart US 1993
Guðný Ragnarsdóttir IS 1981 Ljósið endurhæfing
Herdis Maríanne Guðjónsdóttir IS 1957
Hildur Dögg Ásgeirsdóttir IS 1976
María Ágústsdóttir IS 2003