Fossavatnsgangan 2021

Íslenska English

Til baka á skráningarsíðu

Skráðir þátttakendur


Fossavatnsskautið 25 km F (Skráðir: 3)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Evgenii Garanichev RU 1988
sergei Mishkin RU 1975
Veli Rautiainen FI 1948
Fjölskyldufossavatnið 5 km H (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Viktoría Rán Ólafsdóttir IS 1973 Sfs
Fossavatnsgangan 50 km H (Skráðir: 134)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Agnes Benediktsdóttir IS 1975
Ágúst Helgi Sigurðsson IS 1987 SFS
Ágúst Sigurjónsson IS 1974 Landkönnuður
Aldis Guðný Sigurðardóttir IS 1972
Andrea Sigrún Harðardóttir IS 1968
Andrés Jónsson IS 1964 FÍ landvættur
Anna Maria Arnadóttir IS 1976
Anna Marín Kristjánsdóttir IS 1978
Anna Svavarsdóttir IS 1973 FÍ Landvættir
Antonietta Decarli IT 1956 Sci club marzola
Ása Bergsdóttir Sandholt IS 1978 TEAM FAB
Ásdís Ósk Valsdóttir IS 1969 Breiðablik
Áslaug Sveinbjarnardóttir IS 1972 Fí landvættir 2020
Ásta Hallgrímsdóttir IS 1971 Popp og humar
Ásta Kristjánsdóttir IS 1971
Atli Sturluson IS 1966 Bíddu aðeins
Auður Ýr Helgadóttir IS 1972
Aðalbjörg Halldórsdóttir IS 1967 FÍ Landkönnuðir
Bóel Hjarta IS 1971 Tott & Þumall
Böðvar Þórisson IS 1966
Brynhildur Björnsdóttir IS 1961 Skagaskokk
Brynja Baldursdóttir IS 1976
Brynja Guðmundsdóttir IS 1955 Breiðablik
Brynjar Gunnlaugsdon IS 1972
Clarence Moreland US 1965
Díana Ríkarðsdóttir IS 1972 Haukabínur/Ullur
Dögg Hauksdóttir IS 1977
Edda Vésteinsdóttir IS 1981
Edward Sobotta US 1991 CLCF Nordic
Egill Þorsteinsson IS 1974 Landvættir Egils
Egill Guðmundsson IS 1953 Skíðafélagið Ullur
Elías Bj. Gíslason IS 1962 Landvættir Egils
Elsa Lára Arnardóttir IS 1975 Skagaskokk
Elva Tryggvadóttir IS 1977
Emilía Björg Atladóttir IS 1997 Bíddu aðeins
Erlendur Svavarsson IS 1972
Erwin Götzl DE 1958 Blaue Traube
Evert Viglundsson IS 1972 CrossFit Reykjavik
Evgenii Garanichev RU 1988
Eyrún Þorleifsdóttir IS 1966 Skagaskokk
Gerður Magnúsdóttir IS 1978 UMF Mímósa
Gerður Steinþórsdóttir IS 1944 Ullur
Gestur Þór Óskarsson IS 1974 UMFUS
Gígja Þórðardóttir IS 1973
Gregory Zarski US 1987 Fjölnir
Grímur Bjarnason IS 1979
Gróa Björk Jóhannesdóttir IS 1969 SKA
Gudmundur Luther Hallgrimsson IS 1987 Skíðaklessan
Gudny Einarsdottir IS 1978 FÍ Landvættir
Gunnar Ásgeirsson IS 1968
Gunnar Þór Jónsson IS 1972
Guðfinna Halldórsdóttir IS 1984
Guðmundur Sigurbjörnsson IS 1959 Skagaskokk
Guðrún Ásta Árnadóttir IS 1975 Skokkhópur Hauka
Guðrún Guðmundsdóttir IS 1961 FÍ Landvættir
Guðrún Nýbjörg Svanbjörnsdóttir IS 1971 UFA-Eyrarskokk
Halgar Bürger DE 1953
Halldór Snæbjörnsson IS 1966 SKA
Hallgrímur Vignir Jónsson IS 1969
Harpa Sóley Snorradóttir IS 1971
Helga Stefánsdóttir IS 1967
Helgi Jóhannesson IS 1963
Helma Gunnarsdóttir IS 1967 Skokkhópur Hauka
Hjálmar Þorsreinsson IS 1971 Tott & Þumall
Hjördís Hjartardóttir IS 1959
Hólmgeir Þorsteinsson IS 1972 Landvættir Egils
Hrafn Þorvaldsson IS 1993
Hrafn Þórðarson IS 1959
Hrefna Guðmundsdóttir IS 1961 Breiðablik
Hrefna Katrín Guðmundsdóttir IS 1981 Ullur
Ída Jensdóttir IS 1975
Ingunn Bragadottir IS 1969
Iða Brá Vilhjálmsdóttir IS 1964 Landvættir 2019
Jakobína Marta Grétarsdóttir IS 1956 FÍ Landvættir
Jenna Huld Eysteinsdóttir IS 1976
Jóhannes Heimir Jónsson IS 1971
Jón Guðni Ómarsson IS 1976
Jón Viðar Baldursson IS 1972 Ullur
Jordan Milko CA 1989
Jórunn Viðar Valgarðsdóttir IS 1969 Frískir Flóamenn
Jose Manuel Jaquet Sole ES 1968
Karen Þórólfsdóttir IS 1965 SPP
Karl Jón Hirst IS 1959 Fjölnir
Karl-Ludwig Ellerbracke DE 1942
Ketill Bjornsson IS 1963 Skagaskokk
Kristín Huld Haraldsdóttir IS 1970 Skynsemin ræður
Kristina Andersson IS 1961 Skíðafélagið Ullur
Kristinn Guðmundsson IS 1960 Mosóskokk
Kristinn Ingvarsson IS 1971 Trimmklúbbur Seltjarnarness - TKS
Kristjana Þorbjörg Jónsdottir IS 1974 UMF Mímósa
Krzysztof Maliborski PL 1973
Kyösti Lehtonen FI 1961
Lilja Magnúsdóttir IS 1984 Fjölnir
Luciano Malfer IT 1962
Magnús Jónsson IS 1957 Skokkhópur Fjölnis
Magnus Kristjansson IS 1967
Margrét Pálsdóttir IS 1978 Breiðablik
Marisa Speccher IT 1962
Marjolijn Van Dijk NL 1972
Ólafur Rúnar Ólafsson IS 1975 Landvættir Egils
Ólafur Thorarensen IS 1962 Breiðablik
Óskar Albertsson IS 1988 AmmaRót
Óskar Haukur Níelsson IS 1980 UMF Mímósa
Óskar Örn Ágústsson IS 1973
Páll Már Pálsson IS 1965 Skokkhópur Hauka
Pétur Már Ómarsson IS 1976
Ragna Dóra Rúnarsdóttir IS 1964
Ragnar Haraldsson IS 1970 3SH
Rannveig Eir Helgadóttir IS 1964 Landvættir
Rannveig Hafberg IS 1966 Skokkhópur Hauka/Ullur
Reynir Stefán Gylfason IS 1973
sergei Mishkin RU 1975
Sigríður Hrefna IS 1977 FÍ Landvættir
Sigriður Sigurðardóttir IS 1967
Sigrún Hreiðarsdóttir IS 1970 Landkönnuður
Skuli Jonas Skulason IS 1971
Sóley Elíasdóttir IS 1967 SPP
Stefán Benediktsson IS 1972 Popp og humar
Svavar Valur Svavarsson IS 1965 Bíddu aðeins
Sveinbjörn Sigurðsson IS 1965 Ullur
Tjörvi Einarsson IS 1978 FÍ Landvættir / UMF Mímósa
Trausti Guðmundsson IS 1978 FÍ Landvættir
Unnsteinn Jónsson IS 1963 SKA
Unnur Magnùsdòttir IS 1983 Landvættur
Vilborg Þórsdóttir IS 1964 Skokkhópur Hauka
Vincenzo Roberto Di Girolamo IT 1959
Vittorio Franzoi IT 1955 Sci club marzola
Vittorio Pontara IT 1959
Þóra Björg Hallgrímsdóttir IS 1978 FÍ Landvættir / UMF Mímósa
Þóra Gunnarsdóttir IS 1965 Fjölnir
Þorbjörg Ólöf Jónsdóttir IS 1974 Skíðagöngufélagið Skaði
Þórhildur Höskuldsdóttir IS 1975
Þórir Ingvarsson IS 1979 UMF Mímósa
Þuríður Guðmundsdóttir IS 1984 CrossFit Reykjavik.is
Fossavatnsgangan 25 km H (Skráðir: 14)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
Arna Sigríður Albertsdóttir IS 1990 AmmaRót
Engilráð Einarsdóttir IS 1982 AmmaRót
Erla Skaftadóttir IS 1954 Skokkhópum Hauka
Eydís Eva Einarsdóttir IS 1993 AmmaRót
Hrafnhildur Hannesdóttir IS 1977
Hrefna Sigfinnsdóttir IS 1969
Iðunn Rún Kristjánsdóttir IS 1998 Amma Rót
Kristján M Ólafsson IS 1965
Lydía Ósk IS 1965 Amma Rót
Magnús Haraldsson IS 1968 Ullur
Örn Arnar Sólmundsson IS 1971 FÍ Landvættir
Sigríður Gunnarsdóttir IS 1969 Ullur
Veli Rautiainen FI 1948
Viktoría Rán Ólafsdóttir IS 1973 Sfs
Fossavatnsgangan 12,5 km H (Skráðir: 1)
Nafn Þjóðerni F.ár Lið / Félag
M. Linda Helgadóttir IS 1966